Diễn đàn quảng bá Website
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Cung cấp Facebook coupon $50 giá 160K
Xây dựng kế hoạch SEO bài bản EmptyMon Jun 16, 2014 3:19 pm by Admin

» Thẻ visa Safecard dùng để verify Paypal
Xây dựng kế hoạch SEO bài bản EmptyWed Apr 23, 2014 5:17 pm by AI NHI

» Thẻ Visa Prepaid mới: VISA FIFA World Cup 2014
Xây dựng kế hoạch SEO bài bản EmptyWed Apr 23, 2014 3:05 pm by Admin

» In thẻ nhựa mới tại Cần Thơ
Xây dựng kế hoạch SEO bài bản EmptyTue Apr 22, 2014 7:05 pm by Admin

» How to Optimize WordPress for better SEO
Xây dựng kế hoạch SEO bài bản EmptySun Apr 13, 2014 10:08 am by Admin

» AlertPay: Hướng dẫn đăng ký AlertPay & Moneybookers
Xây dựng kế hoạch SEO bài bản EmptySat Mar 22, 2014 8:41 am by Admin

» Authority spy
Xây dựng kế hoạch SEO bài bản EmptyTue Jan 21, 2014 11:30 am by alextmx

» Forex Book - Forex Quote - Forex Trading Signals 321
Xây dựng kế hoạch SEO bài bản EmptySun Jan 12, 2014 10:59 am by Admin

» FB nich explosion review
Xây dựng kế hoạch SEO bài bản EmptyFri Jan 03, 2014 1:09 pm by alextmx

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Liên kết

Xây dựng kế hoạch SEO bài bản

Go down

Xây dựng kế hoạch SEO bài bản Empty Xây dựng kế hoạch SEO bài bản

Bài gửi by Admin Tue Dec 10, 2013 7:44 pm

Tôi đã được một chuyên gia tiếp thị ẩn trong hơn 15 năm, và trong khi có những điểm tương đồng giữa "hai thế giới" offline và online, bạn có thể khám phá mới tuyệt vời, quá. Đây là một số trong số họ tôi đã thực hiện trong khi chuyển sự chú ý của tôi từ đầu tiên để sau này.

1. Bạn có thể tìm thấy khá nhiều bất cứ điều gì miễn phí từ trang web, nhưng nó chậm và các mảnh không bao giờ thực sự có vẻ phù hợp. Nếu bạn có giá trị thời gian của bạn và giấc ngủ đêm tốt của bạn, không đi theo cách đó. Đầu tư vào những người có thể cung cấp cho bạn hướng dẫn từng bước cho phép bạn để có bước nhảy khổng lồ hướng tới mục tiêu của bạn, ngay cả khi bạn muốn chỉ là một doanh nghiệp bên bán thời gian.

2. "Từng bước" có thể có nghĩa là bất cứ điều gì từ tư vấn chỉ đơn thuần là bề ngoài để một kế hoạch rất tinh tế và chi tiết.

3. Hầu hết các sản phẩm và các chương trình trên thị trường giúp bạn sửa chữa các chi tiết nhỏ bằng cách dạy bạn một chiến thuật duy nhất ("như thế nào"). Mà không giúp gì nhiều nếu làm việc mặt đất không bao giờ được thực hiện đúng cách ("tại sao") hoặc bạn đang thiếu miếng kết nối mạnh mẽ với chiến thuật đặc biệt này.

4. Lớn hơn các guru, nhiều khả năng họ cho bạn biết trong 3 bài học đầu tiên mà bạn nên thuê một trợ lý ảo, VA.

5. Họ đúng: bạn nên thuê một VA khi cần thiết. Nhưng trước tiên bạn cần phải biết những gì nó là bạn không biết và những gì bạn nên sử dụng dịch vụ của họ.

Ví dụ, bạn có thể có một nỗi sợ hãi của công nghệ và bạn quyết định thuê một ai đó để chăm sóc trang web của bạn, nhưng miễn là bạn không biết những gì bạn muốn trình bày trên trang web đó và mục đích của nó là gì, nó là vô ích , trừ khi bạn để cho các trợ lý quyết định đó.

Nhưng sau đó bạn thay vì phải có được một đối tác, không phải là một VA.

Ngoài ra các chi phí sẽ nhân trừ khi bạn có một nhiệm vụ rõ ràng đến nay.

6. Con người luôn luôn tìm kiếm đơn giản và dễ dàng, đó là lý do tại sao các "hệ thống", "công thức" và "bản thiết kế" bán rất tốt. Một khi họ đã có nó, vẫn còn công việc thực tế để thực hiện và đó là nơi mà hầu hết mọi người thất bại.

Đây là một trong các dấu ngoặc kép yêu thích của tôi trên đó:

"Tiến bộ là không thể không có sự thay đổi, và những người không thể thay đổi suy nghĩ của họ không thể thay đổi bất cứ điều gì." (George Bernard Shaw)

7. Tha thứ mỉa mai của tôi, đó là không thể chấp nhận cho các doanh nghiệp trực tuyến cho đến khi một người tên là Frank Kern đã làm cho nó chấp nhận được.

Nhưng có điều gì đó tôi gọi là "Rửa & Lặp lại công thức thành công".

Đó là kế hoạch từng bước tôi đã hứa với bạn và ở đây là:

Bước 1: Kế hoạch
Bước 2: Bắt đầu
Bước 3: Tiếp tục
Bước 4: Tinh chỉnh
Bước 5: Lặp lại bước 3 và 4

Admin
Admin

https://quangbaweb.forumvi.net

- Similar topics